Breaking News

Mithi Mithi Amrit Maan, Jasmin Sandlas lyrics


Track : Mithi Mithi
Artist : Amrit Maan, Jasmin Sandlas
Lyrics : Amrit Maan
Music : Intense
Label : Crown Music



⇓⇓ Select Download Format ⇓⇓


Download Full Mp3 Song


Download lyrics Txt [1kb]

Mithi Mithi Lyrics – Amrit Maan, Jasmin Sandlas
Gonneane aala
Gulaabi queen
Intense music

Lakhan tureyan phiran goriyan
Tu hi janch gayi akhaan nu
Hun sunde aaye aan
Par ishq na hoya jattan nu

Mitran nu kar gayi collect balliye
Sachi dassan look teri sick balliye
Lifetime mitran nu band kar laan
Takda begani ni oh chick balliye
Takda begani ni oh chick balliye

Narm jeha gabru, haaye gabru
Par tikhi tikhi tu
Gaddi kaali, haaye kaali
Par chitti chitti nu
Ek thoda kauda, haaye kauda
Par mithi mithi tu

Tere naal main laiyan akhiyan
Bhul gayi hosh zamane di
Nain vicho piya kar
Tainu ki lorh maikhane di
Tainu ki lorh maikhane di

Kudi main kalli caran chhali
Maara fire je akh naal ve
Kurta kaala sirre aala
Phire bahla janchda ve
Jodi aini sohni nai honi
Jagg taan hi machda ve

Gift god aen
Nale khel naseeban da
Patta ameeran ton
Eh dil gareeban da x (2)

Dil gareeban da

Ni high tera nakhra, haaye nakhra
Par nikki nikki tu
Gaddi kaali, haaye kaali
Par chitti chitti nu
Ek thoda kauda, haaye kauda
Par mithi mithi tu

Taur meri kardi ae feel mundeya
Karda Miami sara seal mundeya
Katlan ve cash mere sir paine ne
Labh laan koi changa jeha vakeel mundeya
Labh laan koi changa jeha vakeel mundeya

Mode te taake mere karke
Rifle dunali rakhda ve
Kurta kaala sirre aala
Phire bahla janchda ve
Jodi aini sohni nai honi
Jagg taan hi machda ve

Bohatan salan baad goriye
Munda notice kita tu
Dhuppe lake rakhdi aen
Jo kaale rang di deetan tu

Akh meri boldi ae
Mote peg doldi ae
Jattan nu vi rahi koi hosh na
Walk meri dekh ke ve
Dooro maatha tek deve
Appe mari jaande mera dosh na
Aive vich maana mera dosh na

Gonneane aaja, haaye aaja
Banke Maan’an di nooh
Gaddi kaali, haaye kaali
Par chitti chitti nu
Ek thoda kauda, haaye kauda
Par mithi mithi tu

------------------------------------
Caller Tunes:
AIrtel : Dial 5432116850963
Vodafone : DIal 53711107996
Idea : DIal 5678911107996
BSNL South/East : BT 11107996
BSNL North West : BT 7251745
Aircel: DT 7251745
-------------------------------------
More:-
Song - MIthi Mithi
Singer - Amrit Maan Ft Jasmine Sandlas
Lyrics - Amrit Maan
Music - Intense
Video - Tru Makers
Directors - Dilsher Singh & Khushpal Singh
Costume designer - House of Handsome
Producer - Vikram Puwar
Presentation - Amar Puwar &  Andy Puwar
Project head -  Jasvir Thind
Special Thanks - Prabhjinder Gill
Label - Crown Records
Youtube Promotion - Being Digital
Online Promotion - Gold media


Like, comment, share and channel subscribe
-------------------------------------------------------


No comments